Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lop' tUi' do4' .

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pelyyeu12b4

pelyyeu12b4

Lop' tUi' do4' . Empty
Bài gửiTiêu đề: Lop' tUi' do4' .   Lop' tUi' do4' . EmptySun Sep 21, 2008 9:13 am

LO*p' bE^ bO^i'

cái tên “lớp B4” đã đuoc Thay vào đó là “lớp bê bối”. bounce bounce bounce

Lớp bê bối hình thành từ cuối học kì một năm lớp 10 và kéo dài đến tận bây giờ. Chính cái tên này đã làm cho tiếng tăm (hay tiếng tai?) lớp tôi nổi như cồn. Không chỉ quẩn quanh trong không gian bé xíu của trường mà nó còn lan ra ngoài, tràn sang các trường khác qua những cái miệng tọc mạch của tụi học sinh trường tôi.

Tuy nhiên, lớp tôi không thuộc dạng bất trị đến mức mọi người đóng đinh cái cạch, rồi lạnh lùng treo cho bảng tên “bê bối” như thế. Sự thực là tụi tôi chỉ thủy chung với vị trí “đội sổ” toàn trường mỗi tuần, mỗi tháng và mỗi năm. Các tiết học đạt giờ A hơi hiếm một tí (tức là không phải là không có). Và hơi bê bối trong vệ sinh một tí, trong học tập một tí và trong giao tiếp với bạn bè một tí (mấy khoản này tôi xếp chung vào “hơi nghịch một tí”, nhất quỉ nhì ma thứ ba học trò mà!). Lúc đầu, mỗi khi nghe ai xướng cái tên ấy là tụi tôi buồn ghê lắm. Nhưng nghe riết rồi cũng quen. Quen riết rồi cũng thấy bình thường. Bình thường riết rồi cả lớp... vui vẻ chấp nhận cái tên “lớp bê bối” hehe`` Razz Razz Razz
lol! .
Admin
Admin
Admin

Lop' tUi' do4' . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lop' tUi' do4' .   Lop' tUi' do4' . EmptySat Sep 27, 2008 3:20 pm

HJAHAHAH kon ga` cung~ Bits Vits Ah` .
HEHE De Eng PHai Cuoi affraid bounce Smile Very Happy lol!

Lop' tUi' do4' . E8684210
https://ngoinha12b4.forumvi.com

Lop' tUi' do4' .
Trang 1 trong tổng số 1 trang