Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
OngChua_12b4
Ma Online
OngChua_12b4

Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng Empty
Bài gửiTiêu đề: Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 10:38 pm

[i]Đụ má nói thật lòng ta0 đéo bik vít cai chi hết...huhu Sad
Các bạn 12b4 mình yêu các bạn nhiều lắm..nhưng mình thấy lớp mình chơi chưa được đoàn kêt gắn bó cho lắm minh hy vong một ngày gần đây lớp mình sẻ thân thiện hơn nửa..được kô vậy...hi[center]

Tâm Sự xíu:
anh biet la doi voi em!anh chi la mot hat bui.xong hat bui do da lam cho em buon.da lam cho nhung giot nuoc mat lan tren ma em.cho anh sr vi tat ca!Nhưng anh mong em hay hiểu 1 điều rằng ANH CHỈ YÊU MÌNH EM.anh mong mọi điều tốt đẹp sẻ đến với em và em sẻ tìm được niềm HP nhất của cuộc đời. Embarassed (Ngại vãi lúa)

I LOVE YOU 12B4 FOREVER..CHUZZZZZZZZZZZ

Được sửa bởi OngChua_12b4 ngày Mon Sep 15, 2008 10:52 pm; sửa lần 1.
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: :D   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 10:48 pm

OngChua_12b4 đã viết:
[i]Đụ má nói thật lòng ta0 đéo bik vít cai chi hết...huhu Sad
Các bạn 12b4 mình yêu các bạn nhiều lắm..nhưng mình thấy lớp mình chơi chưa được đoàn kêt gắn bó cho lắm minh hy vong một ngày gần đây lớp mình sẻ thân thiện hơn nửa..được kô vậy...hi[center]

I LOVE YOU 12B4 FOREVER
há há..... cái lÒg mi tHì cOá cái đéck zỳ mÔ mà vẹ... lÒg "Anh iu" nHư kếy lÒg bÒ ák..... Laughing ...hehee....
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: :X   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 10:51 pm

mÚn mỲk mẠnh mẼ fẢi lẠnh lÙg .. híc híc .... hay tHiệt đOá... kÁi câu ni cHuẩn vl`.... Crying or Very sad hUm nY Khuyên mUa kẹO cHoa Em g0y` mÙk em lẠi hOk đy hỌc... 0a0a0a`... rỨa lÀ K ăn hết mẹ oy`.... =)) Giang Thế aNh kHỏy ăN lUn nHá.... then kiu nHìu nHìu ( chuttttt..)
OngChua_12b4
Ma Online
OngChua_12b4

Bài gửiTiêu đề: Đis mẹ con mụ Liên nhe..đưa kẹo đây..   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 10:58 pm

Crying or Very sad huhu mi định xù kẹo cua tao á...Mai lên lớp teo béo cho sứt....(kikiki) Nhớ đó nghe kon tê... afro
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: kakaa   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 11:01 pm

kưng nằm mƠ jỮa paN nGày hỮ... ai pảO, đã nÓy lÀ hUm nY đy hỌc zÒy pÀ mUa kẹO cHoa mỜh ăn ( kẸo dâu đàng hOànG). hjxhờ... tHía mÙk éo cHộ mÔ kả... rỨa lÀ pÀ lŨm lUn zÒy.... kha` kha`... hẸn mAi mỐt solo tÝp - pÀ tHua zÒy pÀ mUa tÝp cHoa mỜh ăn nHá... kakakaa....
thjx bẸo ah`.... nGon nHỡ ----> bẹO pÀ pà cHém cHik kOn mẹ ... cheers
OngChua_12b4
Ma Online
OngChua_12b4

Bài gửiTiêu đề: Được lắm nhok....T_T   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 11:06 pm

MÀy đc lắm để mai lên k0i mày có lá0 như thế này kô..giÁm chủi Ông hả.moa' mai lên ta0 hun chểt mỆ mày lun..kaka pirat pirat pirat pirat pirat pirat
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: Em tuye^t' .....   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 11:10 pm

haahaaa.... hUn tHỳ fê cHứ sỢ đeck zỲ. mAi g0y` cOy ... lÀm zỳ được nHau. cHỷ giỎi kÁi kỉu ăn híp nGười hiền lÀnh nHư tAu.....heheee
OngChua_12b4
Ma Online
OngChua_12b4

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 11:32 pm

hehhehe pa` kon oy vao` day mu`k coi hai thanh vien cua hai lop b1 va` b4 chui nhau ne` h0hh0h co len 2 pan nak" my`k co vu~ 2 tay
text
(alt+j)[rand][/rand]
CoBeBuongBinh

CoBeBuongBinh

Đến từ : [ßañg] [Ƕ¬µ] [Wµâ¥] [¶²ha]==>>¬ƒ¡¶²……†¡m`Ñgµø¡¶«hµñg ¶²ô•

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyMon Sep 15, 2008 11:37 pm

http://360.yahoo.com/bud_kiss_unkillful_veturn_108
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: thua đy kƯng   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyTue Sep 16, 2008 12:13 pm

Em tHua Khuyên lÀ cHắc ùi.... kakaaa affraid
OngChu_12b4

OngChu_12b4

Bài gửiTiêu đề: hehhe   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptyTue Sep 23, 2008 2:19 pm

oa` hehehhe
Eng Hoá Đêy
hoangkhuyen156
Ma Online
hoangkhuyen156

Bài gửiTiêu đề: hiiiiiiiiiiiii   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng EmptySat Sep 27, 2008 11:08 pm

ka`ka`... cHụp ảnH zỐg nGệ tHuật nHỷk? hehee
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng   Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng Empty

Muốn mình mạnh mẻ phải lạnh lùng
Trang 1 trong tổng số 1 trang